Bakin Karfe C Tashoshi
Takaitaccen Bayani:
Tashoshin ƙarfe na ƙarfe sune kayan aikin da aka yi daga bakin karfe, gami da juriyar lalata da aka haɗa da ƙarfe, chromium, nickel, da sauran abubuwa.
Tashoshin Bakin Karfe:
Tashoshi na bakin karfe sune bayanan tsarin da aka yi daga gawawwakin bakin karfe mai jure lalata, suna nuna sashin giciye mai siffa C ko U, wanda ya dace da aikace-aikacen gini, masana'antu, da mahallin ruwa. Yawanci ana samarwa ta hanyar mirgina mai zafi ko tsarin lankwasawa mai sanyi, suna ba da kyakkyawan juriya na lalata da goyan bayan tsari, ana amfani da su sosai a cikin ginin firam, kayan masana'antu, injiniyan ruwa, da sauran aikace-aikace daban-daban. Dangane da ƙayyadaddun ƙayyadaddun da aka kafa ta ma'auni kamar ASTM, EN, da dai sauransu, nau'o'in nau'i na bakin karfe daban-daban kamar 304 ko 316 za a iya zaɓar su don biyan takamaiman bukatun aikin da aka ba. , ko gama niƙa, ya danganta da aikace-aikacen da aka yi niyya da buƙatun ƙaya.
Bayanan Bayani na Bar Channels:
Daraja | 302 304 304L 310 316 316L 321 2205 2507 da dai sauransu. |
Daidaitawa | ASTM A240 |
Surface | Zafafan birgima, goge |
Nau'in | U Channel / C Channel |
Fasaha | Hot Rolled, Welded, Lankwasawa |
Tsawon | 1 zuwa 12 Mita |
C tashoshi:Waɗannan suna da ɓangaren giciye mai siffar C kuma ana amfani da su don aikace-aikacen tsari.
U Channels:Waɗannan suna da sashin giciye mai siffar U-dimbin yawa kuma sun dace da aikace-aikace inda ake buƙatar flange na ƙasa a haɗe zuwa saman.
Nau'in Bar Tashoshi:
Bakin Karfe Lankwasa Tashar Madaidaicin:
Ana iya sarrafa kusurwar tashar tanƙwara a cikin 89 zuwa 91°.
Girman Tashoshin C mai zafi:
C tashoshi | NUNA kg / m | GIRMA | ΔΙΑΤΟΜΗ | ΡΟΠΗ | ||||||||||||||||||||||
(mm) | (cm2) | (cm3) | ||||||||||||||||||||||||
h | b | s | t | F | Wx | Wy | ||||||||||||||||||||
30 x15 | 1.740 | 30 | 15 | 4.0 | 4.5 | 2.21 | 1.69 | 0.39 | ||||||||||||||||||
40 x20 | 2.870 | 40 | 20 | 5.0 | 5.5 | 3.66 | 3.79 | 0.86 | ||||||||||||||||||
40 x35 | 4.870 | 40 | 35 | 5.0 | 7.0 | 6.21 | 7.05 | 3.08 | ||||||||||||||||||
50 x25 | 3.860 | 50 | 25 | 5.0 | 6.0 | 4.92 | 6.73 | 1.48 | ||||||||||||||||||
50 x38 | 5.590 | 50 | 38 | 5.0 | 7.0 | 7.12 | 10.60 | 3.75 | ||||||||||||||||||
60x30 ku | 5.070 | 60 | 30 | 6.0 | 6.0 | 6.46 | 10.50 | 2.16 | ||||||||||||||||||
65 x42 | 7.090 | 65 | 42 | 5.5 | 7.5 | 9.03 | 17.70 | 5.07 | ||||||||||||||||||
80 | 8.640 | 80 | 45 | 6.0 | 8.0 | 11.00 | 26.50 | 6.36 | ||||||||||||||||||
100 | 10.600 | 100 | 50 | 6.0 | 8.5 | 13.50 | 41.20 | 8.49 | ||||||||||||||||||
120 | 13.400 | 120 | 55 | 7.0 | 9.0 | 17.00 | 60.70 | 11.10 | ||||||||||||||||||
140 | 16.000 | 140 | 60 | 7.0 | 10.0 | 20.40 | 86.40 | 14.80 | ||||||||||||||||||
160 | 18.800 | 160 | 65 | 7.5 | 10.5 | 24.00 | 116.00 | 18.30 | ||||||||||||||||||
180 | 22.000 | 180 | 70 | 8.0 | 11.0 | 28.00 | 150.00 | 22.40 | ||||||||||||||||||
200 | 25.300 | 200 | 75 | 8.5 | 11.5 | 32.20 | 191.00 | 27.00 | ||||||||||||||||||
220 | 29.400 | 220 | 80 | 9.0 | 12.5 | 37.40 | 245.00 | 33.60 | ||||||||||||||||||
240 | 33.200 | 240 | 85 | 9.5 | 13.0 | 42.30 | 300.00 | 39.60 | ||||||||||||||||||
260 | 37.900 | 260 | 90 | 10.0 | 14.0 | 48.30 | 371.00 | 47.70 | ||||||||||||||||||
280 | 41.800 | 280 | 95 | 10.0 | 15.0 | 53.30 | 448.00 | 57.20 | ||||||||||||||||||
300 | 46.200 | 300 | 100 | 10.0 | 16.0 | 58.80 | 535.00 | 67.80 | ||||||||||||||||||
320 | 59.500 | 320 | 100 | 14.0 | 17.5 | 75.80 | 679.00 | 80.60 | ||||||||||||||||||
350 | 60.600 | 350 | 100 | 14.0 | 16.0 | 77.30 | 734.00 | 75.00 | ||||||||||||||||||
400 | 71.800 | 400 | 110 | 14.0 | 18.0 | 91.50 | 1020.00 | 102.00 |
Fasaloli & Fa'idodi:
•Tashoshin ƙarfe na ƙarfe suna da matukar juriya ga lalata, yana mai da su dacewa don amfani a wurare daban-daban, gami da waɗanda ke da ɗanshi, sinadarai, da yanayin yanayi mai tsauri.
•Ƙwararren ƙwanƙwasa da kyan gani na tashoshi na bakin karfe yana ƙara daɗaɗɗa mai kyau ga tsarin, yana sa su dace da aikace-aikacen gine-gine da kayan ado.
•Akwai su cikin siffofi daban-daban, gami da tashoshin C da tashoshin U, tashoshi na bakin karfe suna ba da juzu'i cikin ƙira kuma ana iya keɓance su don dacewa da takamaiman buƙatun aikin.
•Tashoshi na bakin karfe suna da tsawon rayuwar sabis, suna ba da tsayin daka da rage buƙatar sauyawa akai-akai
•Tashoshin ƙarfe na ƙarfe suna tsayayya da lalacewa daga sinadarai daban-daban, yana mai da su dacewa don amfani a cikin saitunan masana'antu inda ya zama ruwan dare ga abubuwa masu lalata.
•Tashoshin ƙarfe na ƙarfe za a iya sauƙin daidaita su don aikace-aikace daban-daban, ba da izinin sassauci a cikin ƙira da ayyukan gini.
Haɗin Sinadaran C Tashoshi:
Daraja | C | Mn | P | S | Si | Cr | Ni | Mo | Nitrogen |
302 | 0.15 | 2.0 | 0.045 | 0.030 | 0.75 | 17.0-19.0 | 8.0-10.0 | - | 0.10 |
304 | 0.07 | 2.0 | 0.045 | 0.030 | 0.75 | 17.5-19.5 | 8.0-10.5 | - | 0.10 |
304l | 0.030 | 2.0 | 0.045 | 0.030 | 0.75 | 17.5-19.5 | 8.0-12.0 | - | 0.10 |
310S | 0.08 | 2.0 | 0.045 | 0.030 | 1.5 | 24-26.0 | 19.0-22.0 | - | - |
316 | 0.08 | 2.0 | 0.045 | 0.030 | 0.75 | 16.0-18.0 | 10.0-14.0 | 2.0-3.0 | - |
316l | 0.030 | 2.0 | 0.045 | 0.030 | 0.75 | 16.0-18.0 | 10.0-14.0 | 2.0-3.0 | - |
321 | 0.08 | 2.0 | 0.045 | 0.030 | 0.75 | 17.0-19.0 | 9.0-12.0 | - | - |
Kaddarorin Injini na Tashoshi U:
Daraja | Ƙarfin Tensile ksi[MPa] | Yiled Strengtu ksi[MPa] | Tsawaita % |
302 | shafi na 75[515] | 30[205] | 40 |
304 | shafi na 75[515] | 30[205] | 40 |
304l | 70[485] | 25[170] | 40 |
310S | shafi na 75[515] | 30[205] | 40 |
316 | shafi na 75[515] | 30[205] | 40 |
316l | 70[485] | 25[170] | 40 |
321 | shafi na 75[515] | 30[205] | 40 |
Me yasa Zaba mu ?
•Kuna iya samun cikakkiyar kayan bisa ga buƙatun ku aƙalla farashin mai yiwuwa.
•Muna kuma bayar da Reworks, FOB, CFR, CIF, da farashin isar da kofa. Muna ba ku shawarar yin ciniki don jigilar kaya wanda zai zama mai fa'ida sosai.
•Abubuwan da muke samarwa ana iya tabbatar da su gaba ɗaya, tun daga takardar shaidar gwajin albarkatun ƙasa zuwa bayanin ƙima na ƙarshe. (Rahotanni za su nuna akan buƙata)
•Muna bada garantin bayar da amsa a cikin sa'o'i 24 (yawanci a cikin sa'a guda)
•Samar da rahoton SGS TUV.
•Muna da cikakkiyar sadaukarwa ga abokan cinikinmu. Idan ba zai yiwu ba don biyan bukatun ku bayan nazarin duk zaɓuɓɓuka, ba za mu ɓatar da ku ta hanyar yin alkawuran ƙarya wanda zai haifar da kyakkyawar dangantakar abokan ciniki.
•Samar da sabis na tsayawa ɗaya.
Yadda za a lankwasa bakin karfe tashar?
Lankwasawa tashoshi bakin karfe yana buƙatar amfani da kayan aiki da hanyoyin da suka dace. Fara da sanya alamar lanƙwasawa akan tashar kuma adana shi da kyau a cikin injin lanƙwasawa ko latsa birki. Daidaita saitunan injin, yi lanƙwasawa na gwaji don tabbatar da daidaito, kuma ci gaba tare da ainihin lanƙwasawa, saka idanu sosai akan tsari da duba kusurwar lanƙwasa. Maimaita tsari don wuraren lankwasawa da yawa, yin kowane mahimmancin gamawa kamar ɓata lokaci, kuma bi ƙa'idodin aminci ta hanyar sa kayan kariya na sirri da suka dace a duk lokacin aikin.
Menene aikace-aikacen tashar tashar bakin karfe?
Channel karfe ne m tsarin abu yadu amfani a yi, masana'antu, mota, Maritime, makamashi, wutar lantarki watsa, sufuri injiniya, da furniture samar. Siffar sa ta musamman, haɗe tare da mafi girman ƙarfi da juriya na lalata, ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi don gina tsarin, tsarin tallafi, injina, chassis na abin hawa, kayan aikin makamashi, da kayan ɗaki. Bakin karfe tashar karfe ana amfani da shi sosai a cikin sinadarai da sassan masana'antu don tallafin kayan aiki da bututun bututu, yana nuna mahimmancinsa a cikin masana'antu daban-daban.
Menene matsaloli tare da kusurwar tashar lanƙwasa?
Batutuwa tare da kusurwar lanƙwasawa na tashoshi na bakin karfe na iya haɗawa da kuskure, lankwasawa mara daidaituwa, ɓarnar kayan abu, fashewa ko fashewa, bazara, lalacewa na kayan aiki, rashin lahani na saman, taurin aiki, da gurɓataccen kayan aiki. Waɗannan matsalolin na iya tasowa daga abubuwa kamar saitunan injin da ba daidai ba, bambancin kayan aiki, ƙarfin da ya wuce kima, ko rashin isasshen kayan aiki. Don magance waɗannan batutuwa, yana da mahimmanci a bi hanyoyin da suka dace, yin amfani da kayan aikin da suka dace, kula da kayan aiki akai-akai, da kuma tabbatar da cewa tsarin lanƙwasawa ya dace da ka'idodin masana'antu, rage haɗarin lalata inganci, daidaito, da amincin tsari na bakin karfe. tashoshi na karfe.
Abokan cinikinmu
Ra'ayoyi Daga Abokan Ciniki
Tashoshin bakin karfe sun fice tare da fitattun juriyar lalata su da tsayin daka na ban mamaki, suna tabbatar da inganci a wurare daban-daban na kalubale. Tsarin shigarwa mai sauƙi yana ba da dacewa ga masu amfani, yayin da ƙirar multifunctional ta fi dacewa a cikin sarrafa kebul da jagorancin bututu. Zane mai ladabi da na zamani na waje ba wai kawai yana biyan buƙatun ayyuka masu amfani ba amma kuma yana ƙara kyan gani ga sararin samaniya. Tashoshin ƙarfe na ƙarfe suna wakiltar abin dogaro na dogon lokaci na saka hannun jari, yana ba abokan ciniki ingantaccen inganci, kwanciyar hankali, da ingantaccen bayani.
Bakin Karfe C Tashoshi Packing:
1. Yin kaya yana da matukar mahimmanci musamman a yanayin jigilar kayayyaki na duniya wanda jigilar kayayyaki ke bi ta hanyoyi daban-daban don isa wurin da ake nufi, don haka mun sanya damuwa ta musamman game da marufi.
2. Saky Steel's fakitin kayanmu ta hanyoyi da yawa dangane da samfuran. Muna tattara samfuranmu ta hanyoyi da yawa, kamar,