Domin daidaita matsin lamba na aiki da kuma haifar da yanayin aiki na sha'awa, alhakin da farin ciki, ta yadda kowa zai iya ba da kansa ga aiki na gaba. A safiyar ranar 21 ga watan Oktoba, an fara bikin a hukumance a filin shakatawa na Pujiang na Shanghai.
Kamfanin na musamman ya shirya da kuma tsara ayyukan gina ƙungiya na "Tacit Haɗin kai, Ingantacciyar Aiki, Tattaunawa, da Gina Zaman Gaba Tare", da nufin wadatar da rayuwar ma'aikata na tsawon lokaci, ƙara ƙarfafa haɗin kai, da haɓaka ikon haɗin kai da haɗin gwiwa. a tsakanin ƙungiyoyi.Kamfanin ya shirya jerin ayyuka masu ban sha'awa kamar zato, tafiya ta takarda, da kuma ɗaukar kwalban ruwa. Ma'aikatan sun ba da cikakken wasa ga ruhin aikin haɗin gwiwa, ba sa tsoron matsaloli, kuma sun yi nasarar kammala aiki ɗaya bayan ɗaya.
Dumi-dumi wani nau'i ne na motsa jiki kafin motsa jiki. Babban manufarsa ita ce shirya 'yan wasa a hankali da ilimin lissafi, inganta aikin wasanni da rage damar samun rauni. Kuna iya bin kocin don yin wasan motsa jiki ko motsa jiki mai sauƙi don haɓaka yanayi.Tabbas, ɗumi ya ƙunshi aikin motsa jiki na farko da aka yi kafin yin motsa jiki. Babban manufarsa shine shirya ƴan wasa a hankali da ta jiki, haɓaka wasan motsa jiki, da rage haɗarin rauni.
Akwai mutane biyu a cikin rukuni, suna tsaye gaba da juna, da jeri na kwalaben ruwan ma'adinai a tsakiya. 'Yan wasan suna bukatar su bi umarnin mai masaukin baki, kamar taba hanci, kunnuwa, kugu, da dai sauransu. Lokacin da mai masaukin baki ya yi ihu "ku taɓa kwalban ruwa", kowa ya ɗauki kwalbar ruwan a tsakiya, kuma ɗan wasan da ya kama kwalbar ruwa ya yi nasara. .A kiran da mai masaukin baki ya yi na "kamo kwalbar ruwa," duka masu hamayya da sauri suka isa wurin kwalbar ruwan da aka ajiye a tsakiya, tare da babban nasara shi ne wanda ya fara rike kwalbar.
Lokacin aikawa: Oktoba-23-2023